กฤษณะ กฤษณะ
ผู้เยี่ยมชม
กฤษณะ
rsaravit@gmail.com
หัวข้อกระทู้ :   ขอคำแนะนำปริมาณที่ต้องใช้  (อ่าน 508)
22 Nov 2016 11:19
สวัสดีครับ รบกวนสอบถามปริมาณที่จะต้องใช้คร่าวๆ
ผมจะทำต้นแบบชิ้นงาน ทรงสี่เหลี่ยม ขนาด 12x12x15 ซม. มีความหน้าประมาณ 3-4 มม.
ควรใช้ Plastic max ในปริมาณเท่าไหร่ รบกวนแนะนำผลิตภัณฑืให้ด้วยครับ
ขอบคุณครับ
ผู้ดูแล
plasticmaxthailand@gmail.com
ความคิดเห็นที่ #1   · 20 Dec 2016 09:37
สวัสดีค่ะ
จากขนาดที่ลูกค้าแจ้งมา น่าจะใช้พลาสติกปั้นได้ขนาดไซส์ M ได้ค่ะ ทางร้านมีการเปรียบเทียบปริมาณคร่าวๆตามลิ้งค์ที่แนบมาด้วยนะคะ เนื่องจากชิ้นงานของลูกค้ามีความบางจึงน่าจะสามารถใช้ขนาดปริมาณไซส์ M ได้ค่ะ

ตอบกระทู้
Security code กรุณากรอกตัวเลขผลลัพธ์จากด้านบน
ตอบกลับ
ยกเลิก
ติดริบบิ้นสีดำให้กับเว็บไซต์ เพื่อถวายความอาลัย