ขอคำแนะนำปริมาณที่ต้องใช้ (549 อ่าน)
Nov 22, 2016 11:19
สวัสดีครับ รบกวนสอบถามปริมาณที่จะต้องใช้คร่าวๆ
ผมจะทำต้นแบบชิ้นงาน ทรงสี่เหลี่ยม ขนาด 12x12x15 ซม. มีความหน้าประมาณ 3-4 มม.
ควรใช้ Plastic max ในปริมาณเท่าไหร่ รบกวนแนะนำผลิตภัณฑืให้ด้วยครับ
ขอบคุณครับ
กฤษณะ
กฤษณะ
ผู้เยี่ยมชม

rsaravit@gmail.com
Dec 20, 2016 09:37 #1
สวัสดีค่ะ
จากขนาดที่ลูกค้าแจ้งมา น่าจะใช้พลาสติกปั้นได้ขนาดไซส์ M ได้ค่ะ ทางร้านมีการเปรียบเทียบปริมาณคร่าวๆตามลิ้งค์ที่แนบมาด้วยนะคะ เนื่องจากชิ้นงานของลูกค้ามีความบางจึงน่าจะสามารถใช้ขนาดปริมาณไซส์ M ได้ค่ะ

ผู้ดูแล
plasticmaxthailand@gmail.com
ตอบกระทู้

ชื่อผู้โพส

อีเมล

CAPTCHA Image
กรุณากรอกตัวเลขผลลัพธ์จากด้านบน